“ ดิว ” และ “ ภูวิน ” ร่วมชมโชว์ “ LOEWE MEN’S FALL WINTER 2024 SHOW ” ณ กรุงปารีส !!
แฟนคลับกรี๊ดแตก !! กับ 2 นักแสดงหนุ่มสุดฮอต " ดิว จิรวรรตน์ " และ " ภูวิน ภูวินทร์ " จากสังกัด “ GMMTV ” คอนเทนต์โพรไวเดอร์ชั้นนำของเมืองไทย ล่าสุดได้บินลัดฟ้าไปกรุงปารีสเพื่อเข้าร่วมงาน “ LOEWE MEN’S FALL WINTER 2024 SHOW ” ชมโชว์ Collection ใหม่จากแบรนด์ LOEWE ที่ประเทศฝรั่งเศส
ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 20 มกราคม 2567 ที่ผ่านมา ณ Paris Fashion Week บอกเลยว่าเป็นครั้งแรกของ “ ภูวิน ” ที่ได้เดินทางไปร่วมชมโชว์ในครั้งนี้ โดยทั้งคู่มาในโททัลลุคจาก LOEWE ที่เฉิดฉาย และหล่อแบบตะโกนสะกดทุกสายตาท่ามกลางเสียงกรี๊ดดังสนั่นของเหล่าแฟนๆ ที่มาคอยต้อนรับกันอย่างอบอุ่น และภายในงานนี้ทั้งคู่ยังได้พบปะกับสื่อพร้อมถ่ายภาพร่วมกับศิลปินระดับโลกมากมายอีกด้วย
เมื่อทางสื่อต่างๆ ได้โพสต์ภาพ “ ดิว ” และ “ ภูวิน ” ออกมาก็มีเหล่าแฟนคลับของทั้งคู่ต่างพากันมาคอมเมนต์ชื่นชมในความหล่อ น่ารัก สุขุม ผ่านแฮชแท็ก #LOEWExDew และ #LOEWExPhuwin จนเป็นที่พูดถึงกันเป็นอย่างมากในการไปร่วมงานที่ต่างประเทศในครั้งนี้ และฝากติดตามผลงานของทั้งคู่ไว้ด้วยนะคะ
#dew_jsu
#phuwintang
#LOEWEFW24xDewPhuwin
แสดงความรู้สึกของคุณต่อเนื้อหานี้?
0
0
0
0
0
0