“ บิวกิ้น ” ศิลปินไทยคนแรกจัด “ Billkin Tempo Tour 2024 ” กับ Solo Concert ระดับสเตเดียม !!
งานนี้เรียกได้ว่าจัดหนักจัดเต็มแบบไม่มีแผ่วจริงๆ สำหรับหนุ่ม ” บิวกิ้น พุฒิพงศ์ “ ที่ได้จัด “ Billkin Tempo Tour 2024 ” กับ Solo Concert ระดับสเตเดียม 2 เมือง 2 สัปดาห์ติดต่อกัน พร้อมทีมงานจาก Billkin Entertainment ยกขบวนคนไทยกว่า 50 ชีวิต นำโปรดักชั่น แสง สี เสียง แดนเซอร์ นักดนตรี คอรัส และเครื่องเป่า มาร่วมบรรเลง กับโชว์ที่จัดเต็มกว่า 2 ชั่วโมง โดยมีผู้ร่วมชมมากกว่า 6 หมื่นคน ที่แรก ณ เมือง Fuzhou สาธารณรัฐประชาชนจีน ที่ผ่านมา
ซึ่งยังลุยทัวร์ Solo Concert ต่อเนื่องเมืองที่ 2 ณ Huzhou Olympic Sports Center Stadium เมือง Huzhou สาธารณรัฐประชาชนจีน ท่ามกลางแฟนๆ ที่มาให้กำลังใจกว่า 30,000 คน ซึ่งความพิเศษของโชว์ที่ 2 ของเมือง Huzhou นี้ คือ “ บิวกิ้น ” ได้โชว์เดี่ยวร้องเพลง “ หรูเหอ ( กีดกัน Version จีน ) ” ให้ทุกคนได้ฟังเป็นครั้งแรก ทำเอาแฟนๆ หลายคนซึ้งใจ จากนั้นต่อด้วยเพลง “ Mr.Everything ” กับโมเมนต์ส่งท้ายบรรยากาศที่เต็มอิ่มไปด้วยมวลแห่งความความสุข และความประทับใจ
และยังไม่หมดเพียงเท่านี้ แฟนๆ คนไหนที่อยากมาร่วมอยู่ใน Tempo เดียวกันกับ “ บิวกิ้น ” ห้ามพลาด !! มาร่วมปิดท้าย ในเฟสแรกไปพร้อมๆ กัน ได้ที่ Hong Kong รอบวันที่ 30 มีนาคม 2567 ณ AXA x WONDERLAND , WEST KOWLOON และที่ Macau รอบวันที่ 6 เมษายน 2567 ณ Galaxy Arena สำรองบัตรได้ที่ Application และ Website Daima , Malayan และ Piao xingqiu สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Billkin Entertainment
#Bbillkin
#BillkinTempoTour2024Huzhou #BillkinTempoTour
#BillkinEntertainment
แสดงความรู้สึกของคุณต่อเนื้อหานี้?
0
0
0
0
0
0