ร่วมกิจกรรมสนุกๆ ลุ้นสิทธิ์พบ “ ชาอึนอู ” ในงาน “ MILO Thailand x CHA EUN-WOO Exclusive Event ” !!
เป็นอีกหนึ่งเซอร์ไพรส์เมื่อทาง MILO Thailand ได้เปิดตัวไปแล้วสำหรับพรีเซนเตอร์คนใหม่ ซึ่งทำเอาแฟนๆ ตื่นเต้นกันยกใหญ่ แถมยังมีกิจกรรมสุดเอ็กซ์คลูซีฟมาให้แฟนๆ ได้ร่วมสนุก ฟินสนั่น กับการช้อปไมโล ลุ้นสิทธิ์ได้พบกับ “ ชาอึนอู ” ในงาน “ MILO Thailand x CHA EUN-WOO Exclusive Event ” เพียงแค่ทำตามกติกาง่ายๆ ดังนี้
กิจกรรม MILO Lucky Fans : ซื้อสินค้าไมโล ยูเอชที 3 in 1 หรือชนิดผง รสใดขนาดใดก็ได้ ขั้นต่ำ 199 บาท ต่อใบเสร็จหรือต่อคำสั่งซื้อ จากร้านค้าที่ร่วมรายการ ( 1 ใบเสร็จ ต่อ 1 สิทธิ์ลุ้น Lucky draw ) ส่ง SMS โดยพิมพ์ M เว้นวรรค รหัสร้านค้า เว้นวรรค เลขที่ใบเสร็จ แล้วส่งไปที่หมายเลข 4642333 เพียงแค่นี้ก็ลุ้นเป็น 1 ใน 900 ผู้โชคดีรับสิทธิ์เข้าร่วมงาน รางวัลละ 1 ที่นั่ง ในวันอาทิตย์ที่ 10 มีนาคม 2567 ณ ลานหน้าเซ็นทรัลเวิลด์
ระยะเวลากิจกรรม
• ร่วมสนุกได้ตั้งแต่ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567 - 28 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 23:59 น.
• จับรางวัล 29 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 9.00 น. ณ บริษัท ไทยลัคกี้ดรอว์
• ประกาศรางวัลบนเฟสบุ้คเพจ MILO Thailand : 1 มีนาคม 2567 ตั้งแต่เวลา 18:00 น. เป็นต้นไป
ใครอยากพบกับ “ ชาอึนอู ” รีบส่ง SMS มาลุ้นเป็นผู้โชคดีกันเยอะๆ น้า
#ชาอึนอู
#MILOLuckyFan
#MILOxChaEunWoo
#MILOThailand
แสดงความรู้สึกของคุณต่อเนื้อหานี้?
0
0
0
0
0
0